Nabii Aliye Wapulizia Waumini Dawa Ya Kuua Wadudu Apatiakana Na Hatia

Muhubiri mmoja nchini Afrika Kusini anayejiita 'nabii' anayewapulizia wafuasi wake dawa ya kuua wadudu ,doom, amepatikana na ha...


Muhubiri mmoja nchini Afrika Kusini anayejiita 'nabii' anayewapulizia wafuasi wake dawa ya kuua wadudu ,doom, amepatikana na hatia ya unyanyasaji  kulingana na vyombo vya habari.
Lethebo Rabalago, maarufu 'Muhubiri wa doom' alipatikana na hatia ya kukiuka sheria ya kukabiliana na wadudu ,ulisema uamuzi.
Rabalago anadai kwamba dawa hiyo ya wadudu aliyoitumia 2016 inaweza kutibu saratani na virusi vya ugonjwa wa ukimwi.
Hukumu hatahivyo haijatolewa baada ya kutolewa kwa umauzi huo na jaji wa mahakama ya Limpopo.
Siku ya Ijumaa , hakimu Frans Modi alisema kwamba mahakama imempata na hatia na kwamba watu watano waliowasilisha kesi hiyo waliathiriwa kulingana na chombo cha habari cha Afrika Kusini SABC.
Hakimu huyo alisema, hatua ya kuwapulizia dawa hiyo walalamishi katika nyuso zao inafanya kosa hilo kuwa baya zaidi.
Pia alifichua kwamba baadhi yao walikuwa wamepata athari mbaya kama vile kikohozi zaidi ya miezi saba baada ya kisa hicho.
Rabalago ambaye anasimamia kanisa la Mount Zion General Assembly alikamatwa baada ya kubainika kwamba alitumia dawa hiyo kuwatibu wafuasi wake magonjwa kadhaa 2016.
Katika picha zilizosambazwa katika mitandao ya kijamii alionekana akiwapulizia dawa hiyo ya wadudu katika macho yao mbali na sehemu nyengine mwilini.

 Wakati huo aliambia mwandishi wa habari wa BBC Nomsa Maseko mjini Johannesburg kwamba alimpulizia usoni mwanamke mmoja kwa sababu alikuwa na ugonjwa wa macho na kusema kuwa mwanamke huyo alipona kwasababu aliamini uwezo wa Mungu.

COMMENTS

Name

Entertainment,110,Fashion,5,Health,5,Job,11,Lifestyle,2,Makala,6,Music,4,News,177,Sports,98,Videos,14,
ltr
item
Habari Today: Nabii Aliye Wapulizia Waumini Dawa Ya Kuua Wadudu Apatiakana Na Hatia
Nabii Aliye Wapulizia Waumini Dawa Ya Kuua Wadudu Apatiakana Na Hatia
https://4.bp.blogspot.com/-VTb0nsRLyu4/Wn79V7TXwoI/AAAAAAAABxM/dZiQhZaMlJoZC05B-xyFsGw878ol0gWhgCLcBGAs/s640/wadudu.jpg
https://4.bp.blogspot.com/-VTb0nsRLyu4/Wn79V7TXwoI/AAAAAAAABxM/dZiQhZaMlJoZC05B-xyFsGw878ol0gWhgCLcBGAs/s72-c/wadudu.jpg
Habari Today
http://habaritodaytzz.blogspot.com/2018/02/nabii-aliye-wapulizia-waumini-dawa-ya.html
http://habaritodaytzz.blogspot.com/
http://habaritodaytzz.blogspot.com/
http://habaritodaytzz.blogspot.com/2018/02/nabii-aliye-wapulizia-waumini-dawa-ya.html
true
7010127043980995099
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy